today gold price खुशखबर ! आज सोन्याचा भाव जोरदार धडाम, पटापट तुमच्या शहरातील सोन्याचे नव्हे दर तपासून घ्या

today gold price सोन्या चांदीच्या दरात सातत्याने चढ _ उतार सुरूच आहे . गेल्या काही दिवसांमध्ये झालेल्या दरा वाढीनंतर आता त्यात आणखी बिघाड होतात दिसत आहे. सोमवारी सराफा बाजार मध्ये घसरण पाहायला मिळालेले आहे. तर मल्टी कमोडियन तर मल्टी कमोडियन मध्ये तेजी दिसून आली आहे . नुकताच लग्नाच्या निमित्ताने जर तुम्ही त्याही दागिने खरेदी करण्यास आपल्या असेल तर तुम्हाला दिलासा देईल कारण आज सोमवारी सोने-चांदीची घसरण तुम्हाला मोठ्या फायदा होईल today gold price .

today gold price

सराफा बाजारात सोन्या-चांदीच्या दरात घसरण

today gold price इंडिया असोसिएशन तर्फे दररोज सराफा बाजारातील दर जाहीर केले जातात. त्यानुसार आज मंगळवार सकाळी केलेले दर जाहीर करून सोने 328 रुपये घसरून 61 हजार 100 रुपये प्रतिक्रिया झाले आहेत तर चांदी दहा हजार पाचशे पन्नास रुपयांनी घसरून 76231 रुपये प्रति किलोग्राम वर पोहोचले आहे.

today gold price दरम्यान मागील 17 सोने 61 हजार 496 रुपये प्रतिकार दहा ग्रॅम आणि चांदी 77200 रुपये प्रति ग्रॅम फ्लोअर बंद झाली होती. सोमवारी असा भाव असून आज बाजारात बाजारातील काही मोठ्या प्रमाणात सोन्यामध्ये दसरा दिसत आहे तर आपण लवकरात लवकर सोने घ्यावा.

आजोबांनी किंवा वडिलांनी विकलेली जमीन परत मिळू शकते फक्त दोन दिवसांमध्ये!!!! या कायद्यानुसार!!!

today gold price मंगळवारी 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 42 हजार 756 रुपये प्रति दहा ग्राम होता गेल्या काही काळापासून सोन्या-चांदीच्या दरात चढउतार होत आहे फेब्रुवारी महिन्यात सोन्याचा भाव 55 हजार रुपये प्रति दहा ग्रॅम पर्यंत घसरला होता आजच्या बातम्या पाहण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन.

तुमच्या शहरातील आजचे नवे दर

 • औरंगाबाद – २२ कॅरेट सोने : ५६६००
 • भिवंडी – २२ कॅरेट सोने : ५६६३० रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७८० रुपये *
 • कोल्हापूर – २२ कॅरेट सोने : ५६६००
 • रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७५० रुपये रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७५० रुपये *
 • लातूर – 22 कॅरेट सोने : 56630 रुपये, 24 कॅरेट सोने : 61780 रुपये रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७८० रुपये *
 • वसई-विरार – २२ कॅरेट सोने :
 • मुंबई – 22 कॅरेट सोने : 56600 रुपये, 24 कॅरेट सोने : 61750 रुपये
 • नागपूर – २२ कॅरेट सोने : ५६६०० रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७५० रुपये *
 • नाशिक – २२ कॅरेट सोने : ५६६३०
 • पुणे – २२ कॅरेट सोने : ५६६०० रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७५० रुपये
 • सोलापूर – २२ कॅरेट सोने : ५६६०० रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७५० रुपये ५६६३० रुपये, २४ कॅरेट सोने : ६१७८० रुपये