gautami patil : गौतमी पाटील गावात येणार हाय, दोन दिसाची सुट्टी द्या ; एसटी चालकाचा रजेचा अर्ज होतोय व्हायरल

gautami patil : नमस्कार मित्रांनो गौतम पाटील येत आहे या गावांमध्ये तर मित्रांनो सर्वांचे मन निकत असणारी आत्ताची गोदावरी पाटील यांच्या नृत्य पाहण्यासाठी खूप गर्दी होत असते. जत्रा किंवा यात्रेमध्ये फक्त बोलायचं आता ट्रेन बनला आहेकेवळ केवळ फक्त गौतम पाटील बोलायचं असा कार्यक्रम असतो. आपापल्या गावांमध्ये असे कार्यक्रम होत असतात. किंवा आपल्या गावामध्ये नवनवीन काही करायचा युवकांचा विचार असतो .

gautami patil : दिवस आता नवीन गावांमध्ये एक एका युगाणे गौतम पाटील ला आपल्या तालुक्याच्या ठिकाणी गौतम पाटील चा कार्यक्रम ठेवण्यात आले आहे. शेकडो तरुण कार्यक्रमाच्या ठिकाणी जातात आणि मुक्कामही करतात ग्रामीण भागातील तरुणांना गौतम पाटील इतका वेळ लागला आहे. की एका एसटी चालकाच्याही गौतम पाटील अशी भुरळ पडली की त्याने गौतम पाटील च्या कार्यक्रमाचे ऐकण्यासाठी चक्का दोन दिवसासाठी सुट्टी टाकली.

gautami patil : गावात गौतमी पाटील येणार आहे. त्यामुळे दोन दिवसांची सुट्टी द्या, असा रजेचा अर्ज एका एसटी चालकाने डेपो मॅनेजरला केला आहे. त्याचा हा रजेचा अर्ज सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. सांगलीच्या तासगाव डेपोतला हा एसटी चालक आहे. त्याने चक्क गौतमीचा कार्यक्रम पाहण्यासाठी रजा टाकली आहे. मात्र धक्कादायक बाब म्हणजे ज्या नावाने हा अर्ज व्हायरल केला आहे, त्या चालकाने असा कोणताही अर्ज केला नसल्याचं उघड झालं आहे. तसा रजेचा अर्ज तासगाव एसटी आगाराकडे आला नसल्याचंही कळतं. त्यामुळे कोणीतरी खोडसाळपणाने अर्ज व्हायरल केल्याचे प्रकार घडला आहे.

सोशल मीडियावर व्हायरल

gautami patil : या अर्जाचं सत्य वेगळं असलं तरी आणि एसटी चालकाने अर्ज केला नसला तरी हा गंमतीशीर अर्ज आता सोशल मीडियात तुफान व्हायरल होत आहे. एसटी चालकाने 22 आणि 23 मे रोजी सुट्टी मागितल्याचं अर्जातून स्पष्ट होत आहे. हा अर्ज व्हायरल झाल्यानंतर गौतमीच्या चाहत्यांनी तो आणखीनच व्हायरल केला आहे. तर या अर्जावर सदर एसटी चालकाची कोणतीही प्रतिक्रिया आली नाही. त्यामुळे या अर्जाबाबतचा संभ्रमही कायम आहेच.

गौतमी बार्शीत

gautami patil : दरम्यान, गौतमी पाटील हिचा आज बार्शीत कार्यक्रम होणार आहे. तसं तिने सोशल मीडियावर एका व्हिडीओतून स्पष्ट केलं आहे. राजेंद्र गायकवाड मित्र मंडळाच्यावतीने बार्शीतील जैन मंदिरासमोर कुर्दवाडीत सायंकाळी 7 वाजता हा कार्यक्रम होणार आहे. या कार्यक्रमाला मोठ्या संख्येने उपस्थित राहण्याचं आवाहन गौतमी पाटील हिने केलं आहे. त्यामुळे आजच्या बार्शीतील कार्यक्रमाला तुफान गर्दी होणार असल्याचंही सांगितलं जात आहे.