Cotton Rate Today : “कापसाचे भाव कधीपर्यंत दबावात राहतील ??”

Cotton Rate Today : नमस्कार मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये कापसाची आवक आतापेक्षा सरासरी जास्त आहे. देशातील कापसाचे बाजार भाव कशाप्रकारे बदलत असतात किंवा कशाप्रकारे होतात आपण यामध्ये जाणार आहोत. कापसाचे गेले काही दिवस बाजारामध्ये कापसाची आवक नसल्यामुळे दरही भाव मोठ्या प्रमाणात कमी आहे. सध्या कापसाचे किंवा देशातील भाव 7 ते 8 हजार असा आहे.

Cotton Rate Today

Cotton Rate Today : नवनवीन बाजारभाव कशाप्रकारे शेतकऱ्याचे चिंता वाढवत आहे. कापूस काही शेतकऱ्यांनी आपल्या घरामध्ये ठेवलेला आहे. अजून काही कापसाला जिनिंगची वाट दाखवली नाही अशाच प्रकारे शेतकरी आपण ते बघूया. दिवसान दिवस बाजार भाव कमी होत आहे. कापसाचा बाजार भाव वाढणारे. कापसाचे सात ते आठ हजार रुपयांचा टप्पा गाठला गेला आहे हा टप्पा सध्या कापसाचे दर दबावात असल्याने तेजेचे वाढ सध्या बघत आहेत तेजी म्हणजे वाढणार किंवा कमी होणार वाढणारा भाव कधी होत आहे.

सोन्याच्या किमतीत मोठी घसरण, सोने भेटत आहे इतके स्वस्त, पाहा तुमच्या शहरातील सोन्याचे दर ..!

Cotton Rate Today : याकडे शेतकऱ्यांचे मोठ्या प्रमाणात लक्ष. शेतकऱ्याकडे सरकार कधी लक्ष देत आहे याकडे शेतकरी सध्या चिंता आणि वाट बघत आहे.शेतकऱ्यांना गेल्या दोन-तीन वर्षांमध्ये कापसाचे वाढ केल्याने इतर पिके न काढता त्या कापसाचे लागवड केल्यामुळे गेल्या दोन वर्षांमध्ये कापसाला चांगला भाव मिळाला होता परंतु याही वर्षी असाच भाव राहील या हेतूने शेतकऱ्यांनी मोठ्या प्रमाणामध्ये इतर पिके न लावता फक्त कापसाचे लागवड केल्या. मुळे शेतकऱ्याला याही वर्षी चांगला भाव लागावा.

Cotton Rate Today : अशी अपेक्षा शेतकऱ्यांची होती परंतु अशीच न राहता. याही वर्षी सरकारकडे कापूस वाढावा अशी मागणी शेतकऱ्यांनी सरकारकडे केली होती परंतु याकडे देत नाही.कापूस बाजार भाव का भावांनो शेतकऱ्यांची मोठ्या प्रमाणात चिंता वाढली होती मागील तीन दिवसापासून त्याच्या व यात घातला नव्हता अशा प्रकारे कापसाचे वाट पाहतात शेतकऱ्यांना खूप मोठे चिंता वाटत आहे कापसाच्या भावना सुरुवात करणे शेतकऱ्यांना कापूर घालण्याची इच्छा नाही.

Cotton Rate Today : या जिल्ह्यामध्ये कापसाचे बाजार भाव सर्वात जास्त आहे…! लगेच पहा जिल्हा निहाय आजचे कापुस बाजार भाव

Cotton Rate Today : शेतकऱ्यांना देशातील पुढील काळामध्ये कमी होण्याची शक्यता दिसत आहे शेतकऱ्यांनी कडे कापसाचा स्टॉक कमी प्रमाणामध्ये उपलब्ध आहे तसेच शेतकऱ्यांनी विक्री वाढावी त्यामुळे लवकरच शेतकऱ्यांकडे लक्ष दिले पाहिजे अशा काही शेतकऱ्यांची मागणी आहे शेतकरी शेतकऱ्यांना कापसाचे आवक वाढावी म्हणून खूप मोठ्या प्रमाणे त्यांच्याकडे कापूस कमी आहे म्हणून सरकारने याच्याकडे तातडीने लक्ष देण्याची गरज आहे.

अशाच नवनवीन बातम्यांसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन व्हा व इतरांपर्यंत किंवा तुमच्या मित्रांपर्यंत ही बातमी पाठवा शेअर केल्यानंतर आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन होऊन आमच्या आढावा घेतला. सर्व लिंक वर क्लिक करून तुम्ही इतर माहिती पण घेऊ शकता.Cotton Rate Today