gold price today : धक्कादायक ! लग्नसराई संपत आल्यावर सोने वाढले ; सरकारने घेतला मोठा निर्णय !!!

gold price today लोकांची चिंता आणखी वाढवणारी बातमी नवीन वर्षाची सुरुवातच महागाई न झाली आहे. एकीकडे मंदिर सोन्याची मागणी सुद्धा दिवसेंदिवस वाढू लागली कोणाकडे सोन्याचे दर प्रतिज्ञा 56 हजार रुपयांवरती पोहोचले मात्र इंडियन बुलियन ज्वेलर्स असोसिएशन दिलेल्या माहितीनुसार 16 जानेवारीला सराफा बाजारात 24 कॅरेट सोन्याचा दर जीएसटी बघायचा 56 हजार 883 पाहायला मिळतात सर्वच अनेक देशांमध्ये सध्या महागाई वाढलेले आपल्याला पाहायला मिळते आहे. तर दुसरीकडे आगामी काळात मंदीची लाट येईल असा अर्थ तज्ञांचा अंदाज आहे. आणि याच पार्श्वभूमी वरती मंदीच्या लाटेला सामोरे जाण्यासाठी आणि महागाईला तोंड देण्यासाठी अनेक देशांनी आपला कल सोन्याकडे वळविला आहे.

gold price today

gold price today सुरक्षित गुंतवणूक म्हणून अनेक देश होणे खरेदी करीत आहेत अशा प्रकारच्या चर्चा व्यापारी जगतामध्ये आहेत. आणि त्याचाच परिणाम म्हणून सोन्याच्या मागणीमध्ये जी काही वाढ झाली त्याचा परिणाम आज सोन्याच्या दराला उपशांती दर गाठला असला तर पाहायला मिळत आहे. आणि आता काही घरांमध्ये लग्न आहे. काही कुठे देवीला का वस्तू अधिक गेलेला आहे. आजपर्यंतचा हाच सर्वाधिक दर आहे आजचा सोन्याचा भाव आज 57 हजार रुपये आणि जातो.

Kusum Solar Yojana ‘कुसुम सोलारचा 2023 अर्ज अशाप्रकारे करा व संपूर्ण माहिती कशी भरायची हे जाणून घ्या !!’

gold price today कोविडच्या काळात सोन्याच्या भावात 56500 पर्यंत गेला होता पण यावेळेस आतापर्यंत भाव आज पोहोचलेला आहे. की आपण जागतिक स्थळावर आपण बघितलं की तर सगळे मार्केट सुद्धा झालेले आहे आणि येणारी महागाई येणारी महागाई येणारा संभावना आहेत्यामुळे आपण बघितलं तर सगळे जे देशभरात अलग प्रत्येक देश प्रत्येक देश बँक इन्फ्लेशन ची फाईट करण्यासाठी गोल्ड विकत घेण्याची संभावना आणि काहींनी घेतला.

gold price today पण त्यामुळे सोन्याचा सोन्याकडे इन्व्हेस्टमेंट भरपूर वाढल्यामुळे ते सोन्याची डिमांड जास्त वाढली त्यामुळे पोहोचले आणि येणाऱ्या आहे सोन्याचा भाव येणार आहे. ग्राहकांना अपेक्षा होतीस पण पुढे जाऊन अभाव 65 हजार पण होईल अशी पण अपेक्षा काही काही ग्राहकांचे आहे. त्यामुळे लोक आजच होणार आहे तरी ग्राहकांसाठी तो भाव एवढा खराब नाही असं सांगू शकता. आणि काही लोकांचा म्हणण्याची ६५ हजार होईल त्यामुळे आपण आजच होणार हे त्यांचे परिणाम होतो आहे. मात्र आगामी काळात अजूनही सोन्याचे दर वाढतील असा अंदाज सोने व्यवसायिकांनी आता व्यक्त केलेला आहे.

Loan Apply आता दुग्ध व्यवसाय करण्यासाठी मिळणार तब्बल 25 लाख रुपये पर्यंत कर्ज, इथे करा लवकर अर्ज

gold price today अर्थसंकल्प जाहीर झाला आणि त्यानंतर सोन्याच्या दरामध्ये सातत्याने वाढ होत गेली ही वाट साठ हजार रुपये इतका विक्रमी पातळी जाऊन पातळीवरती जाऊन पोहोचली आणि त्यानंतर मात्र ग्राहकांनी सोना खरेदीकडे पाठ फिरवण्याचा आपल्याला पाहायला मिळाले लोक तर काही ग्राहकांनी आपल्याजवळ असलेल्या सोना हे विकण्यासाठी आणून एक प्रकारे या संधीचा फायदा घेण्याचा प्रयत्न केलेला होता मात्र सर्व सामान्यांच्या आवाजाच्या बाहेर असलेली.gold price today

लागलेली आहे तिला दहा दिवसांचा जर विचार केला तर जीएसटी सहित सोन्याच्या दरामध्ये अडीच हजार रुपयांनी मोठी घट झालेली आहे आणि त्याचाच परिणाम म्हणून आता ग्राहक सोन खरेदी कडे वळताना आपल्याला पाहायला मिळत आहे 7000 च्या वरती होते आणि आता दहा दिवसात हे सोन्याचे भाव अडीच हजार लोकांची बाई अमरावती ते वाढते थांबलेले होते आतापर्यंत किंवा दहा हजार रुपये झाला.