Indian Post Office Recruitment : “बारावी पास झालेल्या विद्यार्थ्यांना नोकरीची सुवर्णसंधी” परीक्षा न देता मिळवा एवढा पगार , घ्या संपूर्ण माहिती..

Indian Post Office Recruitment : पोस्ट ऑफिस मार्फत मेगा भरती निघालेली आहे फक्त दहावी पास असणं गरजेचं आहे ज्यामध्ये 12000 पेक्षा जास्त जागा आहेत परीक्षा होणार नाही जे काही मेरिट आहे तुम्हाला जे काही दहावीला परसेंटेज आहे त्याच्या बेसिस वरती तुमची निवड केली जाणार आहे तर ऑनलाईन पद्धतीने कशा पद्धतीने फॉर्म भरायचा आहे या पोस्टमध्ये ए टू झेड प्रोसेस आपण पाहणार आहे. तर ही पोस्ट नक्की शेवटपर्यंत पहा . अशाच नवनवीन बातम्यांसाठी आमच्या व्हाट्सअप वर पाहिजे ना व नवीन नवीन अपडेट पाहतच रहा.

Indian Post Office Recruitment

Indian Post Office Recruitment : तर मित्रांनो ऑनलाईन फॉर्म भरण्यासाठी सर्वात पण तुम्हाला इंडिया पोस्ट जीडीएस ऑनलाईन डॉट जीओव्ही डॉट इन ऑफिशियल वेबसाईटवर या वेबसाईट ची लिंक मला खाली डिस्क्रिप्शन मध्ये दिलेली आहे ते म्हणजे जागा जास्त सुटलेले आहेत टोटल ज्या पोस्ट आहेत त्या 12828 पोस्ट राहणारे ज्यामध्ये ऍडमिशन फॉर्म स्टार्ट झालेले आहेत बावीस पाच दोन हजार तेवीस ते शेवटची तारीख 1162023 पर्यंत तुम्ही ऑनलाईन फॉर्म भरू शकता आणि सगळ्यात महत्त्वाची रजिस्टर आणि सगळ्यात महत्त्वाची इथे एक मोठी साहेब ती नक्की वाचून घ्या.

महाराष्ट्र शासनातर्फे 4946 जागांसाठी मेगा भरती सुरू, ऑनलाइन येथे करा

Indian Post Office Recruitment : ऑनलाईन याचा अर्थ काय होतो जानेवारी महिन्यामध्ये आली होती त्यामध्ये तुम्ही फॉर्म जर भरला असेल तर तुम्ही डायरेक्टली स्टेप टू पासून सुरु करायचे पुन्हा एकदा सांगतो जानेवारी महिन्यामध्ये जर तुम्ही पोस्ट ऑफिसच्या जागा निघाल्या होत्या त्यामध्ये जर फॉर्म भरला असेल तर डायरेक्टली तुम्ही स्टेप तुला अप्लाय ऑनलाईन वरती क्लिक करायचं तुम्हाला रजिस्ट्रेशन करायची गरज ज्यांनी अगोदर भरती मध्ये फॉर्म भरला होता.

जानेवारीमध्ये त्यांनी काय करायचे जी काही भरती वाय वरती दिले किंवा लेफ्ट साईडला खाली सुद्धा दिलेले तरी ते प्लस स्टेप टू अप्लाय वरती क्लिक करायचं आपल्यावरती क्लिक केल्यानंतर तुम्हाला इथे काय विचारणारे तर रजिस्ट्रेशन नंबर रजिस्ट्रेशन नंबर तुमची जी काही पीडीएफ होती.

Crop Loan : पीक कर्जासाठी CIBIL स्कोर मागणाऱ्या बँकेवर FIR दाखल करा, उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांचे आदेश

Indian Post Office Recruitment : जानेवारी महिन्यातली त्या पीडीएफ मध्ये रजिस्ट्रेशन नंबर असेल रजिस्ट्रेशन नंबर टाकून इथे सर्कल आपल्या महाराष्ट्र सिलेक्ट करायचे आणि सबमिट करायचं आणि सबमिट करायचं आता काही जण म्हणतील माझ्याकडे रजिस्ट्रेशन नंबर नाहीये तर सिम्पल आहे.

काही नाही होमपेज वरती पुन्हा नंतर रजिस्ट्रेशन नंबर तुम्ही काढू शकता रजिस्ट्रेशन नंबर कसा काढायचा तर इथे पाहू शकता रजिस्ट्रेशन आणि खाली तुम्हाला फॉरवर्ड रजिस्ट्रेशन ऑप्शन वरती क्लिक करायचं इथे क्लिक केल्यानंतर तुम्ही पाहू शकता मोबाईल नंबर किंवा ईमेल आयडी इथे टाकून तुम्ही सबमिट करायचंय त्यानंतर मोबाईल वरती एक ओटीपी येईल ओटीपी ओटीपी आल्यानंतर ओटीपी इथे टाकायचा आहे पाहू शकता.

pm kisan list पीएम किसान 14 हप्ता यादी जाहीर यादी मध्ये नाव पहा !

Indian Post Office Recruitment ओटीपी टाकल्यानंतर तिथे तुम्हाला मोबाईल वरती पाठवण्यात आलेला आहे असं दाखवा तुम्हाला रजिस्ट्रेशन नंबर करणार आहे आता लक्षात ठेवायचे जर रजिस्ट्रेशन तुम्ही केलं नसेल म्हणजे जानेवारीमध्ये जर तुम्ही फॉर्म भरला नाही तर तुम्ही डायरेक्टली इथे रजिस्ट्रेशन स्टेप्स भवन मध्ये जायचं आणि रजिस्ट्रेशन करून घ्यायचं मी जानेवारीमध्ये जी भरती निघाली होती त्यामध्ये फॉर्म भरला नसेल

तर तुम्हाला इथे रजिस्ट्रेशन करावे लागेल ज्यामध्ये पहिल्यांदा तुम्हाला मोबाईल नंबर विचारला जाईल तर मोबाईल नंबर येथे टाकून घ्यायचाय व्हॅलिडीटी क्लिक करायचं म्हणजे ओटीपी येईल ओटीपी करून घ्यायचा आहे त्यानंतर ईमेल आयडी इथे टाकायचा आहे ई-मेल आयडी वरती करायचे ओटीपी येईल तसेच दहावीच्या मार्कशीट वरती जसं नाव आहे.

cotton rate today : कापसाच्या दरात घसरणीची काय आहे चीन कनेक्शन?

Indian Post Office Recruitment : तसेच आडनावाने वगैरे तसेच आहे तसे टाकायचे वडिलांचे नाव आईचे नाव किंवा न्यू प्रति जसं नाव आहे तसंच आडनावणे वगैरे तसेच आहे तसे टाकायचे वडिलांचे नाव आईचं नाव किंवा डेट ऑफ बर्थ खाली जेंडर आहे मेल फिमेल जे असेल ते त्यानंतर कमिटी मध्ये कॅटेगरी जनरल ई डब्ल्यू जे काय असेल तुमची कॅटेगरी सिलेक्ट करायचे त्यानंतर सर्कल तुमचे जे काही दहावीचे सर्कल होतं.

तुम्ही कोणत्या सर्कलमध्ये होता दहावीला ते आणि दहावी तुम्ही कोणत्या इयरला पास झालेला आहात ते दहावीचे इयर इथे सिलेक्ट करून जे काही कॅपच्या इथे दिसते तो आहे तसा टाकायचे आता हे रजिस्ट्रेशन अगोदर कोणी करायचं ज्यांनी जानेवारीमध्ये फॉर्म भरलेला नाही त्यांनी रजिस्ट्रेशन करून घेतलं आता दोघांना इथे रजिस्ट्रेशन नंबर भेटलाय आता आपण स्टेप तूकडे जाणार आहोत.Indian Post Office Recruitment

pm kisan : ११ लाख अपात्र शेतकऱ्यांच्या खात्यात १,५५४ कोटी रुपये जमा ? ९२.७४ कोटी रुपये पुन्हा वसूल करण्याच्या हालचाली सुरू !!

Indian Post Office Recruitment नंबर असणारे रजिस्ट्रेशन नंबर तुम्हाला माहित झालेला आहे तरी ते रजिस्ट्रेशन नंबर टाकायचा आहे त्यानंतर सर्कल जे आहे ते आपलं महाराष्ट्र सरकारने सर्कल येथे सिलेक्ट करायचा आणि सबमिट बटणावरती क्लिक करायचे आहे आता आपण जसं सबमिट कराल तर जो काही मोबाईल नंबर तुम्ही दिला होता त्यावर ती एक ओटीपी पाठवण्यात येईल तो ओटीपी तुम्हाला येथे लागणारे तर ओटीपी तुम्हाला इथे टाकून खाली तिथे ओटीपी विचारायला ओटीपी टाकायचा आहे तिथे कॅप्चर दिला जाईल तो कॅपच्या टाकून सबमिट वरती क्लिक करा.