Mhada : लॉटरी काढली ; घरे कधी देणार गिरणी कामगाराच्या या प्रश्नावर सरकार काय म्हणते पाहूया

Mhada : नमस्कार मित्रांनो तुमच्यासाठी आज एक नवीन माहिती घेऊन आलेलो अशी माहिती काय आहे किंवा कोणत्या विषय आहे हे सर्व जाणण्यासाठी तुम्ही खाली दिलेल्या सर्व माहिती व्यवस्थित वाचा. तर मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये कित्येक वर्षापासून २०१६ मध्ये कोनगाव पनवेल येथील 2417 घरांची सोडत माडा लॉटरी तसेच एक मार्च 2020 रोजी बॉम्बे टाइम व श्रीनिवास मधील 4300 घरांच्या साडेतीन आज पर्यंत एकही गिरणी कामाला कामगाराला घराच्या ताबा मिळणार नाही. अशा प्रकारे म्हाडा लॉटरी मध्ये काय उपक्रम आहे ते सर्व जाणून खाली सर्व माहिती वाचा.

Mhada

Mhada : नमस्कार मित्रांनो म्हाडाच्या काही गिरणी कामगारांना खूप मोठा प्रश्न होता आणि त्यांच्या खाली गेल्या दहा वर्षाचा घराचा प्रश्नावर कामगार प्रतिनिधी आणि अनिकेत मुंडे हे त्याच्यावर खूप मोठ्या प्रमाणे विचार करत होते परंतु गेल्या काही दिवसांमध्ये म्हाडाच्या काही गिरणी कामगारांना त्यांच्या प्रश्न सुटला नव्हता तर प्रश्न कसा सुटेल यामध्ये सरकारचा खूप मोठा झालेला असा प्रकारे यापूर्वी 58 खाली मुक्त सचिवांना अध्यक्ष आणि एक समिती गिरणी कामगारांच्या घरासाठी नेमण्यात आली होती.

महाराष्ट्र शासनातर्फे 4946 जागांसाठी मेगा भरती सुरू, ऑनलाइन येथे करा

Mhada : असलेल्या या समितीने गिरणी कामगारांना एकही प्रश्न तसेच महिलांनाही तरी यावर काही गोष्टी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या गिरणी कामगारा संघर्ष समितीने यापैकी कित्येक निवेदन दिले होते म्हणजेच खूप मोठे हा प्रश्न सुटला नाही मुळे गेल्या काही दिवसांमध्ये अनेक समस्या प्रवीण वाघ यांनी सांगितलेल्या पनवेल कोनगाव येथील काय घराबाबत माडांच्या मुंबई मंडळाचे मुख्याधिकारी मिलिंद बोरीकर यांनी भेट देण्यास आले होते तेव्हा काही दुरुस्तीला सुरुवात झाली होती तीन महिन्यांमध्ये अशा काही नवनवीन घरांची दुरुस्ती केली होती काही भाग दिला जाईल असे सांगण्यात त्यांच्याकडून आले होते नेमके काय. Mhada

Mhada : मात्र या कामाचे अजून निवेदना प्रकारची काही प्रक्रिया बाकी आहे ही प्रक्रिया कधीपर्यंत पूर्ण होईल याचा माडाच्या अधिकारांना भेट देण्यात आली आहे त्यांनी असे काम सुरू आहेत त्यांच्या नंतर सहा महिने घरी मिळतील असे सांगण्यात आले किती दिवसांमध्ये तुम्हाला मिळणार आहे किंवा लॉटरी कशी निघणार आहे याप्रकारे सर्व माहिती खालील दिलेल्या लिंक मध्ये आहे तर त्या लिंक मध्ये क्लिक केल्यानंतर सर्व प्रकारची माहिती तुमच्यासमोर ओपन होईल आणि तुम्ही सर्व माहिती परिपूर्ण वाचा.

Indian Post Office Recruitment : “बारावी पास झालेल्या विद्यार्थ्यांना नोकरीची सुवर्णसंधी” परीक्षा न देता मिळवा एवढा पगार , घ्या संपूर्ण माहिती..

Mhada : १८४ जमीन असणारे कामगारांसाठी घरांचा अर्ज केला होता अशा प्रकारे काही घरे देण्याचा या प्रश्नावर सरकार उद्देश नाही ठाणे पनवेल येथे शासनाचे समितीने जमीन पाहून पसंत केलेल्या 148 एकर जमिनीचा प्रस्ताव मंत्रालयाकडून आहे हा प्रस्ताव किती दिवस अजून पडून राहणार याच्याकडे गिरणी कामगार सध्या लक्ष वेधून बसलेले आहेत हा प्रश्न कधी मिळेल याच्याकडे गिरणी कामगारांकडे मोठा प्रश्न आहे मागील सरकारच्या काळामध्ये खाजगी विकास आणि माडाच्या बांधकाम येणाऱ्या पंतप्रधान आवास योजनेतील काही पसंत केलेले अहवाल सरकारला देण्यात आले आहे.

तसं काही मंत्रिमंडळ मध्ये याबाबत काही निर्णय होत आहे एक आपण पाहणार आहोत तर मित्रांनो अशाच कारणावरून माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन आणि इतरत्र आमच्या वेबसाईटवर आकाशी प्रकारच्या कमेंट पण करा कमेंट केल्यानंतर तुम्हाला सर्व प्रकारची माहिती लवकरात लवकर मिळत जाईल किंवा whatsapp ग्रुप ला जॉईन झाल्यानंतर तुम्हाला नवनवीन बातम्या कशा पाठवल्या जातील किंवा नवनवीन माहिती तुम्हाला कशी मिळेल याच्याकडे आमचे लक्ष राहील तर तुम्ही लवकरात लवकर आमच्या वेबसाईटवर जाऊन.