Home Loan : “ही बँक देत आहे सर्वात स्वस्त लोन” लगेच अर्ज करा !!!

Home Loan : नमस्कार मित्रांनो तुम्हाला घर बांधण्यासाठी नवनवीन संबंधित योजना माहीत असतात परंतु होम लोन कसे घ्यायचे हे तुम्हाला माहीत नसेल तर या खालील दिलेल्या सर्व माहिती मध्ये होम लोन कशाप्रकारे घ्यायचा

किंवा गोरगरिबाला पण घर बांधण्यासाठी होम लोन कशाप्रकारे मिळते त्याचे सर्व माहिती तुम्हाला खालील दिलेल्या वेबसाईटवर मिळू शकते. घर बनण्यासाठी तुम्हाला कितीपर्यंत परंतु तुम्हाला तुमचे घर बांधण्यासाठी बँक मोठ्या प्रमाणामध्ये होम लोन देत असते.

Home Loan

Home Loan : लोकांचं घर बांधण्याचा जे स्वप्न आहे ते स्वप्न राहून गेलेला आहे वाढत चाललेली महागाई बिल्डिंग मशीन मध्ये झालेली दरबार लेबर म्हणजेच मजुरीमध्ये झालेली दरवाढ या सर्व गोष्टींमुळे सर्वसामान्य लोकांचं घर बांधण्याचा जे बजेट आहे ते कुठेतरी कमी पडू लागला आहे आपल्या चॅनेलवर बऱ्याच लोकांनी कमेंट करून विचारलं की आमची प्रॉपर्टी ग्रामीण एरियामध्ये येते तर आम्हाला होम लोन मिळू शकेल का तर हो तुम्हाला होम लोन मिळू शकतं.

Gold Rate Today : आज सोन्याचे दर झाले 3500 रुपयांनी कमी सोन्याच्या दरात मोठी घसरण

Home Loan : तरी अजूनही चालेलला सबस्क्राईब केलं नसेल तर सबस्क्राईब करा. आणि हा व्हिडिओ आवडला तर लाईक करा तुमची ग्रामपंचायत एरियामध्ये प्रॉपर्टी आहे ती प्रॉपर्टी तुम्ही वी कन्स्ट्रक्शन करणार आहात म्हणजे आहे. ते जुनं घर काढून त्या ठिकाणी नवीन घर बांधणार आहे. तर हो मी तुमच्याकडे कोणती डॉक्युमेंट अवेलेबल असली पाहिजे ते आपण पाहू फर्स्ट आहे असेच म्हणतात. तुम्हाला ग्रामपंचायत दहा कृपा पावती सुद्धा ग्रामपंचायत मधूनच आपल्याला मिळते थर्ड आहे. गावठाण उतारा प्रत्येक गावचा एक रेसिडेंशियल एरिया मार्क केला जातो.

Home Loan : त्यालाच आपण मराठीमध्ये गावठाण क्षेत्र असे म्हणतो हा गावठाण उतारा सुद्धा तुम्हाला ग्रामपंचायत मधूनच कनेक्ट करायचा आहे फोन नंबरचा डॉक्युमेंट आहे प्रॉपर्टी कार्ड हे डॉक्युमेंट होम लोन साठी खूप इम्पॉर्टंट आहे जर तुमच्या गावचा सिटीसर्वे झाला असेल तर तुमचं जे जुलै घर आहे त्या जुन्या घराचं प्रॉपर्टी कार्ड असणार आहे तर तुमचं घर जे जुने आहे ते घर चिकी सगळे मध्ये येतं का त्याचं प्रॉपर्टी कार्ड तुम्हाला मिळू शकतं का त्या जुन्या घरचा प्रॉपर्टी कार्ड तुम्हाला मिळू शकत. का याची इन्क्वायरी तुम्हाला ग्रामपंचायत मध्ये करायचे आहे.

2000 : 2000 रुपयांच्या नोटा जमा करताना सावधान !!

Home Loan : ग्रामपंचायत मध्ये तुम्हाला प्रॉपर्टी कार्ड मिळू शकत नाही पण हे प्रॉपर्टी कार्ड कोणत्या गव्हर्मेंट ऑफिसमध्ये तुम्हाला मिळू शकतं याची इन्क्वायरी तुम्ही ग्रामपंचायत मध्ये करू शकता टिप नंबर चा डॉक्युमेंट आहे चतुर सीमा दाखला ज्या गव्हर्मेंट ऑफिसमध्ये तुम्हाला प्रॉपर्टी कार्ड मिळणार आहे त्याच गव्हर्मेंट ऑफिसमध्ये तुम्हाला हा चप्पल तो मोठा दाखला मिळणार आहे तो तुम्हाला कलेक्ट करून घ्यायचा आहे सिक्स नंबरचा डॉक्युमेंट आहे.

Home Loan : दोन्ही प्लॅन अँड इस्टिमेट रिपोर्ट जी तुम्ही लिंक कन्स्ट्रक्शन करणार आहात त्या बिल्डिंग चा टूरी प्लॅन त्यालाच आपण ब्लू प्रिंट असे म्हणतो की ब्ल्यू प्रिंट आपल्याला सिव्हिल इंजन किंवा आर्किटेक कडून मिळते त्याचबरोबर इस्टिमेट रिपोर्ट हा इस्टिमेट रिपोर्ट सुद्धा आपल्याला सिव्हिलर करून मिळतो आम्ही सुद्धा तुम्हाला इस्टिमेट रिपोर्ट आणि देऊ शकतो.

Indian Post Office : महिलांसाठी पैशाचा पाऊस फक्त हे काम करा …

तर मित्रांनो तुम्हाला अशीच नवनवीन माहिती मिळवण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला मेसेज करा किंवा आमच्या नोटिफिकेशन वर क्लिक करून आम्हाला काही प्रकारचे कमेंट पण पाठवा . इन्कम टॅक्स रिटर्न फाईल असली पाहिजेत की फाईल तुम्हाला सीएम करून देते त्यास बरोबर रजिस्ट्रेशन आधार कार्ड असे म्हणतो की प्रॉब्लेम सुद्धा तुमच्याकडे अवेलेबल असली पाहिजे नंतर मी सर्व पॉईंट आता कव्हर केले आहे तरीसुद्धा तुम्हाला काही शंका असेल तर तुम्ही कमेंट करून कळवू शकता थँक्यू.