Business Idea : हा व्यवसाय मिळवून देईल मोठी कमाई, घरबसल्या होईल दुप्पट उत्पन्न, पाहा डिटेल्स…

Business Idea : नमस्कार मित्रांनो तुमच्यासाठी एक नवीन बिजनेस आयडिया घेऊन आलेला बिजनेस आयडिया काय आहे हे जाणून घेण्यासाठी ही सर्व प्रकारची माहिती तुम्ही लवकरात लवकर वाचून घ्या. {my business} तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन व्हा हा बिजनेस कशाप्रकारे तुम्हाला दुप्पट उत्पन्न काढून देईल हे पहा.

Business Idea

Business Idea : देशातील सर्वात मोठी बँक म्हणजेच स्टेट बँक ऑफ इंडिया भारतातील एसबीआय बँक ही सर्वात मोठी बँक असून राष्ट्रीय बँक म्हणून तिचा दर्जा आहे हिच्या एटीएम चे फॅन्सी देण्यासाठी काही आवश्यक अटी असला त्यासाठी काय असतात किंवा त्या अटींची कशाप्रकारे अंमलबजावणी केली जाते हे आपण दिलेल्या मधील हेडलांवर अधिक माहिती घेऊया. {business proposal} तर मित्रांनो ही बँक सर्वात मोठी बँक असूनही चे राष्ट्रीय बँक म्हणून दर्जा खूप मोठा एटीएम फॅन्सी आवश्यक असते म्हणजे काय आणि कशाप्रकारे ते अंमलबजावणी केली जात.

Business Idea : किंवा हेडलाईन वर अधिक माहिती कशाप्रकारे तुम्हाला मिळेल याचाप्रकारे आम्ही खूप मोठ्या प्रमाणे तुम्हाला माहिती देऊया जर तुम्ही एटीएम साठी अर्ज करत असाल तुमच्याजवळ सुमारे चौरस फूट जागा असेल पाहिजे लोकांच्या याचा असलेल्या भागात असावी कारण आजूबाजूला किंवा 100 मीटर च्या अंतरावर इतर कंपन्यांचे एटीएम असावे…

ATM फ्रँचायझीद्वारे कमाई कशी होते? .{ business proposal}

Business Idea : तर मित्रांनो एटीएम प्रकारे कशाप्रकारे तुम्ही कमाई करू शकता टाटा इंडिकॅश ही एसबीआयची एटीएम फॅन्सी सर्वात मोठी प्रकारे म्हणजे कंपनी आहे या कंपनी द्वारे खूप मोठ्या प्रमाणात लोकांना रोजगार प्राप्त होतो ही कंपनी दोन लाखाच्या सिक्युरिटी डिपॉझिट वर एटीएम प्रदान करते ही सुरक्षा ठेव परत करण्यायोग्य याशिवाय तीन लाख रुपये खेळते भांडवल म्हणून जमा करायचे लागतील एकूण गुंतवणूक पाच लाख रुपये असे आहे. {business proposal} हे पाच लाख रुपये तुम्ही उचला नंतर तुम्हाला एटीएम प्रतिरोध 8000 रुपये आणि नोटासाठी दोन रुपये मिळतात ग्राहकाच्या वतीने खाली त्यातील शिल्लक तपासणी गोष्टी येतात.

ATM फ्रँचायझीच्या अर्जासाठी कोणत्या कागदपत्रांची आवश्यकता

  • नमस्कार मित्रांनो याच्यासाठी काय पाहिजे ओळखपत्र म्हणजेच आधार कार्ड पॅन कार्ड मतदान कार्ड हे तीन कार्ड तुमच्याकडे असणे आवश्यक आहे.
  • तर मित्रांनो पत्त्याचा काय पुरावा पाहिजे तुमच्याकडे रेशन कार्ड असणे आवश्यक आहे म्हणजे मीटर जे आहे त्याचे वीज बिल असणे आवश्यक आहे..
  • तर मित्रांनो अधिक माहितीसाठी तुम्हाला बँक पासबुक आणि बँक खाते असणे आवश्यक आहे.
  • नमस्कार मित्रांनो छायाचित्र ई-मेल आयडी फोन नंबर हे कागदपत्रे तुमच्याकडे असणे आवश्यक आहे.
  • तर मित्रांनो इतर काही कागदपत्रे लागतील ते तुम्हाला अधिकाऱ्यांना भेटल्यानंतर कळेल.
  • खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये जीएसटी क्रमांक तुम्हाला आवश्यक आहे हा जीएसटी क्रमांक अशा प्रकारे मिळेल त्याच्याकडे लक्ष द्या.
  • तर मित्रांनो अधिक माहितीसाठी तुम्हाला आर्थिक कोणकोणते दस्तावेज पाहिजे ते पहा.

एटीएम फ्रँचायझीसाठी महत्त्वाचे नियम. { business proposal }

Business Idea : तर मित्रांनो एटीएम सेट करण्यासाठी तुमच्याकडे 50 ते 80 स्क्वेअर फुट ची जागा असणे आवश्यक आहे म्हणजेच तुम्हाला ते एटीएम बसण्यासाठी तुम्हाला आवश्यक असणारी जागा लवकरात लवकर प्राप्त करा ती जागा असल्यानंतर तुम्हाला लवकरात लवकर एटीएम 100 मीटर असावे की ठिकाण अशा जागा असावी सहज लोकांना दिसावे 24 तास वीस पुरवठा असावा यासाठी खूप मोठ्या प्रमाणावर विविध लागते जोडणे आवश्यक आहे. या एटीएम क्षमता दररोज 300 व्यवहारांची असावी एटीएमला क्रोपटे छत असावे लागू करण्यासाठी सोसायटीची किंवा प्रत्येकाने हक्क प्रमाणपत्र असावे अशासाठी सर्व काही जे गोष्टी लागत आहात त्यांना तुम्ही लवकरात लवकर पाठपुरावा करा म्हणजेच तुमचे दाम दुप्पट होईल.