Gold Loan : प्रमाणे सिल्व्हर लोन पॉलिसी तयार करा, बँकांची RBI कडे मागणी ; कारण काय?

Gold Loan : नमस्कार मित्रांनो आज एक नवीन अशी एक माहिती तुमच्यापर्यंत पोहोचत आहे. नवीन माहिती म्हणजेच गोल्डन प्रमाणे पॉलिसी कशाप्रकारे बनवायची भारतातील अनेक बँका सिल्वर लोन आणि गोल्डन देत असतात तुम्ही कधी गोल्डन घेतले नसेल किंवा घेतले असेल याचा फायदा तुम्हाला लवकरच होईल सध्याचे गोल्ड मेटल भरतीवर सिल्वर मेटल लोन साठी नवीन धोरण म्हणजे नवीन काही सुधारणा त्यामध्ये केलेल्या आहेत.

Gold Loan
Gold Loan

Gold Loan : तर मित्रांनो तुम्हाला जर बोलून घेत असेल किंवा त्या गोल्डन पेक्षा सिल्वर लोन जर घेत असेल तर तुम्ही ही लवकरात वाचा आणि आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला लवकरच जॉईन. चांदीच्या मिळू शकते हे तुम्हाला माहीत नसेल तर माहिती करून घ्या.

Gold Loan यंदाचा मान्सून लांबणीवर जाण्याची शक्यता

Gold Loan :तर मित्रांनो तुम्हाला माहिती आहे का याशिवाय काही गेल्या महिन्यांमध्ये गोल्ड आणि सिल्वर च्या बैठकीमध्ये म्हणजे राजकीय मुद्दा असून इतर बँकेसमोर निर्णय घेतला होता आणि त्या निर्यात मध्ये काही सुमारे 25 कोटी रुपयांची पोचल्यावर असून या काही क्षेत्रासाठी कर्जासाठी मोठी मागणी केली होती मोठ्या प्रमाणामध्ये या सिल्वर किंवा गोल्ड निर्यात कशाप्रकारे केली जाईल याच्याकडे सध्या शासन लक्ष देत आहे.

Gold Loan : काही नियमानुसार बँकेच्या सुनायात किंवा निर्यात करण्यासाठी काही बोंड वाघ वापरले जातात तेव्हा काही तुम्हाला माहिती करून घ्यायची आवश्यकता आहे गोल्ड मॉनिटाइज किंमत 2017 मध्ये सहभागी झालेल्या बँकेला अनेक बँका सहभागी झाले निर्यात किंवा आयाती दरम्यान सोन्याच्या दागिन्यांमध्ये घरगुती उत्पादन गोल्ड मेटल लोन देऊ शकतात. कर्जाची परतफेड रुपयांच्या करायचे असेल तर बँक कर्जात केलेल्या सोन्याचे मूल्य प्रमाणेच अतिशय कर्ज देणाऱ्या एका व्यक्तीला जातात म्हणजे तुम्ही अशा प्रकारे बँकेत मला कर्ज देते तुमच्याकडे जास्त असेल तर जास्त कर्ज देते व कमी असेल तर कर्जातही सकाळी कमी करून जातात.

उत्पादकांकडून मागणी

Gold Loan : तर मित्रांनो स्थानिक पुण्याच्या वाढत्या निर्यातीमध्ये दागिनेचे उत्पादन बँकांना चांदी चांदीच्या उत्पादनाने दागिनेच्या उत्पन्नासाठी मोठ्या प्रमाणामध्ये कर्ज वाढण्यासाठी काही वर्षाची वाढ 1415 टक्क्यावर जात आहे या चौदा पंधरा टक्क्यावर तुम्हाला मित्रांनो कशाप्रकारे गोल्डन रचना असल्याचे तुम्हाला अधिक चांगले होईल तुम्हाला जर तुमच्या पैशाची बचत करत असेल तर तो गोल्डन आणि घेऊ शकता तर तुम्हाला काही पैसे लागत असेल अडचणीमध्ये असाल तर गोल्डन तुम्हाला बँक लवकरात लवकर