RTO : अल्पवयीन मुलांनी गाडी चालवल्यास भरावा लागेल 25000 हजार रुपये दंड . पहा सविस्तर माहिती …

RTO : नमस्कार मित्रांनो तुम्हालाच माहीतच आहे की अठरा वर्ष पूर्ण झाल्यानंतर आपल्याला लायसनची गरज पडते आपल्याला जर गाडी चालवता येत असेल तर दोन चाकी गरज असते लायसन असल्यास आपल्याला दंड भरावासा लागतो तो दंड किती भरावा लागेल याची संपूर्ण माहिती आपण यामध्ये जाणून घेणार आहोत तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन.

RTO

RTO : तुम्हाला माहित आहे अठरा वर्षे पूर्ण झाल्यानंतर आपल्याला लायसन घ्यावा लागते लायसन जर नसेल तर आपण गाडी चालवण्यास गाडी चालवल्यानंतर आपल्याला काही जो पोलिसांनी धरल्यावर दंडा करण्याची तो कमी येतो परंतु आता हा दंड खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये आकाला जाणार आहे तर आपली गाडी किंवा आपल्याला लवकरात लवकर कशाप्रकारे काढून मिळेल त्याच्याकडे लक्ष द्या लायसन काढण्यासाठी खालील दिलेल्या हेडलांवर क्लिक करून तुम्ही अर्ज करू शकता.

तीन वर्षांचा कारावास पालकांना व वाहन चालकाला होऊ शकतो

RTO : आजकाल लायसनचे खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये माणसाला गरज आहे लायसनशिवाय आपण गाडी चालू शकत नाही तिचा इन्शुरन्स सर्व प्रकारची कागदपत्रे आपल्याकडे तयार असेल तेव्हाच आपला गाडी चालू शकतो मित्रांनो अशी एक आता आरटीओ चा नियम निघाला आहे तुम्ही जर गाडी चालवल्यास आणि तुमच्याकडे लायसन नसेल तर एक वर्ष पूर्ण तुम्हाला लायसन मिळणार नाही व तुम्हाला 25 हजार रुपये दंड भरावा लागेल अर्धा तास तीन वर्षाची कारवाई कारागृहात जावा लागेल कारागृहात गेल्यानंतर त्यांना 25000 रुपये दंड म्हणजे त्यांना लायसन मिळणार नाही.

RTO : तर मित्रांनो लायसन घेण्यासाठी तुम्हाला काहीच नाही फक्त पाच हजार रुपये लायसन घेण्यासाठी लागतात व तुमच्या ट्रेनिंग पूर्ण झाल्यानंतर तुम्हाला लवकरात लवकर प्राप्त होते या पाच हजाराच्या लायसन्स साठी तुम्ही नाही म्हणलं तरी खूप मोठा दंडवत सुद्धा करा करण्यात प्राप्त ठरतात तर मित्रांनो लवकरात लवकर मिळतील त्यासाठी तुम्ही खाली दिलेल्या वर क्लिक करून सर्व माहिती पहा.

पालकाला व वाहन चालकाला तीन वर्षाचा कारागृहात जावा लागेल

तर मित्रांनो यामध्ये महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे तुम्हाला 25 वर्षापर्यंत लायसन मिळणार नाही किंवा वाहन चालवण्याचा कोणताही परवाना मिळणार नाही तर मित्रांनो तुम्ही पंचवीस वर्षे होईपर्यंत वाट पाहण्यापेक्षा आपले लवकरात लवकर लायसन काढून घेण्याची खूप महत्त्वाची गरज आहे एवढी लायसन काढल्यानंतर तुम्हाला काहीच करता येत नाही फक्त पाच हजारासाठी तुमचा तुम्ही एवढा मोठावा लागेल मित्रांनो तुम्हालाच नाही तर तुमच्या पालकाला पण तीन वर्षाचा कारागृहवा लागेल.