Cow Milk Rate : गाईच्या दुधासाठी उत्पादकांना 35 रुपये द्यावे लागतील

Cow Milk Rate : नमस्कार मित्रांनो आज तुमच्यासाठी एक नवीन बातमी म्हणजे तुमच्यासाठी खूप महत्त्वाची अशी बातमी घेऊन अशाच बातमीसाठी आमच्या ग्रुपला ही बातमी काय आहे आणि कशाप्रकारे या बातमीच्या मूलबजावणी सरकार करत आहे याचा आपण विचार करूया यासाठी सर्व माहिती तुम्हाला वाटण्याची गरजेचे आहे त्या संपूर्ण माहिती या ब्लॉगवर पहा.

Cow Milk Rate : गाईच्या दुधासाठी उत्पादकांना 35 रुपये द्यावे लागतील

Cow Milk Rate : तर मित्रांनो दूध उत्पादकांना गाईच्या दुध खरेदी लिटरला किमान 35 रुपये द्यावे लागतील असे याबाबत विचार म्हणजे पुन्हा विचार व्हायला पाहिजे असं काही शेतकऱ्यांना वाटत आहे त्यांना सध्या अभ्यास करून आठवडाभर अहवाल सादर करण्यात येईल अशी घोषणा पशुसंवर्धन व दूध विकास मंत्री राधाकृष्ण विखे पाटील गेले आहे.

Cow Milk Rate या महिलांना मिळणार मोफत पिठाची गिरणी … सविस्तर माहिती जाणून घ्या ..

Cow Milk Rate : सविस्तर माहिती घेण्यासाठी आमच्या whatsapp ग्रुप ला तुम्ही क्लिक करा सहकारी दूध संघावर खाजगी दुध संघ मिळून प्रकल्पाची बैठक पुण्यामध्ये आहे शेतकऱ्यांसाठी पाठीशी शासन ठामपणे उभे आहे 35 रुपये पडणार आहे. पशुखाद्याचे दरदेखील व्हायला हवेत अन्यथा चेक करावा लागेल शासनाला धरणासाठी सहकारी व खाजगी दूध प्रकल्पांना सहकार्य करावे लागतील असे विखे पाटील यांना म्हणणार. Cow Milk Rate

तर मित्रांनो तुम्ही असाच आमच्या खरेदीवर समझा खरेदीवर तुम्हाला माहीतच आहे सध्या अडचणी असल्यामुळे दूध उत्पादकांना प्रतिनिधी यावेळी सांगितले की फार निर्णय कशाप्रकारे बदलता येईल किंवा

या म्हणजे करून दुधाचा भाव कसा प्रकार ठरला जाईल उभारले जातात म्हणजेच यासाठी काही गोष्टी लवकरात लवकर शासनाने उभा करावी अशी शेतकऱ्यांचे किंवा उत्पादक मागणी आहे