Farming Insurance 2023 : 27 लाख शेतकऱ्यांना मिळणार नुकसान भरपाई पहा सविस्तर माहिती …

Farming Insurance 2023 : नमस्कार मित्रांनो तुम्हाला माहीतच आहे की सध्या शेतकऱ्यांच्या खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये नुकसान झाले पण गावामध्ये खरं सांगा मला काही शेतकऱ्यांना दिलासा देण्यासाठी राज्य सरकारने मोठ्या प्रमाणामध्ये झालेल्या बैठकीमध्ये खूप मोठी घटना केली आहे मंत्रिमंडळाची सत्तावीस लाख 36 हजार शेतकऱ्यांना यांनी भरपाई देण्याची घोषणा केली होती तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या ग्रुपला तुम्ही जाहीर आणि जॉईन झाल्यानंतर इतरांपर्यंत पण या ग्रुप ची माहिती पाठवा.

Farming Insurance 2023

Farming Insurance 2023 : तर नमस्कार मित्रांनो आपण दररोज नवीन बातमी घेऊन येत असत तर मित्रांनो यासाठी या शेतकऱ्यांना म्हणजे या शेतकऱ्यांना मिळणार भरपाई तर आपला नाव आहे का येताना घेण्यासाठी खालील दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा आणि सर्व प्रकारची माहिती पहा.

Farming Insurance 2023 महाराष्ट्रात पुढील तीन दिवस या जिल्ह्यात अवकाळी पावसाचा इशारा

Farming Insurance 2023 : तर मित्रांनो त्याच्या राज्य मंत्रिमंडळाने शेतकऱ्यांसाठी पाच एप्रिल म्हणजेच गेल्या काही दिवसांमध्ये पावसाची घोषणा केली होती यासोबतच राज्य सरकारने भरपाई निधीतून काही शेतकऱ्यांना राज्यसभेतील म्हणजेच काही दरानुसार जिरा आहे ती पिकांसाठी घोषणा केली होती आठ हजार पाचशे बागायती पिकासाठी 17,000 मोही पिकासाठी आणि 22000 प्रती हेक्टर आणि मर्यादा दोन हेक्टर असं काही ठरवलं होतं.

Farming Insurance 2023 : तर मित्रांनो यामध्ये कशा प्रकारची कंडारी ग्रामसेवक च्या दहा हजार रुपये मध्ये वाढ करण्यात आली होती दहा हजार म्हणजे स्वतंत्र सैनिक यांचे त्यांचे मासिक उत्पादन दहा हजारांची साजरा पर्यंत वाढवण्याचे परवानगी देण्यात आली होती तर अशाच प्रकारे पाचवी ते आठवी त्या विद्यार्थ्यांनी शिष्यवृत्ती मध्ये वाढ केली होती पाचवी ते 5000 रुपये आणि आठवीसाठी सात हजार रुपये पाचशे प्रति वर्षे वाढ केली होती तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन व्हा.