Viral : पंढरपुरामध्ये भव्य अशी आषाढी एकादशी

viral नमस्कार मित्रांनो आपल्याला माहीतच आहे पंढरपूरची यात्रा म्हणजेच आजच्या आषाढी एकादशी खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये वारकरी संप्रदायाचे वारकरी किती हजर असतात तर मित्रांनो याची संपूर्ण माहिती आपण या पोस्टमध्ये पाहणार आहोत तर मित्रांनो अशाच नवीन माहितीसाठी आमच्या ग्रुपला तुम्ही जॉईन.

Viral

viral तर मित्रांनो यावर्षी खूप मोठी अशी ही आषाढी एकादशी पार पडणार आहे तर किती वारकरी संप्रदाय या पंढरपुरामध्ये प्रस्थान केले आहे. तर मित्रांनो हा एक आपल्या महाराष्ट्र मधला मोठा साजरी करण्यासाठी महाराष्ट्र आणि नागरिक तिथे हजर असतात तर मित्रांनो अशाच नवनवीन तिथे खूप अशा भक्त विठ्ठलाचे भक्त हजर असतात.

27 लाख शेतकऱ्यांना मिळणार नुकसान भरपाई पहा सविस्तर माहिती …

या भक्तांनी खूप अशा मेहनतीने म्हणजे महिना बरोबर करून या पंढरपुरामध्ये येत असतात ते पंढरपूरची यात्रा खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये आपल्या महाराष्ट्रामध्ये प्रसिद्ध आहे.

viral तर मित्रांनो अधिक माहिती पाहण्यासाठी आमच्या या व्हाट्सअप ग्रुपला आणि खालील दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून सर्व व्हिडिओ तुम्ही पाहू शकता.

व्हिडिओ पाहण्यासाठी या लाईन वर क्लिक करा