Maharashtra Politics News : अजित पवार झाले महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री पहा सविस्तर माहिती ….

Maharashtra Politics Newsआपल्याला माहितच आहे आपल्या महाराष्ट्रामध्ये सध्या मुख्यमंत्री शिंदे म्हणजेच माननीय श्री एकनाथ शिंदे हे आपल्या महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री असो आपल्या महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आहेत तर मित्रांनो आज ठळक बातमी म्हणजे आजची अशी महत्त्वाची बातमी तुमच्यासमोर आलेलो आहोत या पोस्टमध्ये तुम्ही सविस्तर माहिती घेऊ शकता की अजित पवार हे उपमुख्यमंत्री कशाप्रकारे होणार आहे यांना मिळणार आहे. तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन व्हा.

Maharashtra Politics News

Maharashtra Politics News मात्र सगळ्यात महत्त्वाची गोष्ट अजित पवार हे राज्याचे उपमुख्यमंत्री असणारे राज्याला दोन उपमुख्यमंत्री मिळणार की देवेंद्र फडणवीस यांच्याकडे दुसरी कोणती जबाबदारी असणार ते सुद्धा आपल्याला कळेल मात्र आता शिंदे कटाचे आमदार मंत्री नेते भाजपचे आमदार मंत्री नेते आणि आता अजित पवार यांच्या नेतृत्वात आलेले राष्ट्रवादीचे आमदार हे सगळे राजभवनाच्या दरम्यान हॉलमध्ये उपस्थित आहेत आणि उपस्थित आहेत आणि आता राज्यपाल हे सुद्धा राजभवन परिसरामध्ये पोहोचलेले आहेत आणि आता राज्यपालांच्या आगमनानंतर लगेचच सुरुवात होईल.

Ujjwala Gas : उज्वला योजना पहा सर्व माहिती !!!

Maharashtra Politics Newsपाटील हे नाव आपल्याला या यादीमध्ये शेवटचं नाव दिसतंय आणि हे सगळेजण राष्ट्रवादी काँग्रेसचे आमदार आहेत ते आज शपथ घेणारे अजित पवार हे उपमुख्यमंत्री असणारे देवेंद्र फडणवीस यांच्यावरती काही वेगळी जबाबदारी संपवली जाते याबद्दल आपल्याला कळेलच मात्र राज्याचे उपमुख्यमंत्री अजित पवार आणि त्यांच्यासोबत छगन भुजबळ असेल किंवा धनंजय मुंडे आदित्य ठाकरे अशी काही नाव आपल्या समोर आली.

Maharashtra Politics News परिसरामध्ये उपमुख्यमंत्री पदक स्वीकारलं मात्र आता जर अजित पवार आपल्या इतक्या संख्याबळात 29 आमदारांसह जर सरकारमध्ये सामील होत असतील तर मग अजित पवार उपमुख्यमंत्री पदाची शपथ घेऊ शकतात अजित पवारांसोबत धनंजय मुंडे आणि आदिती तटकरे हे राष्ट्रवादीचे आमदार सुद्धा आजच शपथ घेण्याची शक्यता कॅबिनेट मंत्रीपद आणि राज्यमंत्रीपदाची शपथ दिली जाईल आणि येणाऱ्या मंत्रिमंडळ म्हणता येईल आणि हे पावसाळी अधिवेशनाच्या आधीच तयार होईल असं म्हटलं जात आहे दुपारी अडीच वाजता राजभवनाच्या दरबार हॉलमध्ये हा शपथविधी सोहळा आता काही वेळा अर्ध्या तासापेक्षाही कमी वेळात शिल्लक राहिले आपल्याला कळेल कोण कुठली शपथ घेतात.

gautami patil : गौतमी पाटीलच्या डान्सवर नृत्यांगना माधुरीने घेतला आक्षेप; म्हणाली, “आपण काय करतोय ते…”

Maharashtra Politics News अजित पवार उपमुख्यमंत्री पदाची शपथ घेतात का प्रणाली कापसे आपल्या प्रतिनिधी आपल्या सोबत आहेत. राजीनामा द्यावा लागेल आणि त्यानंतरच ते सरकारमध्ये सामील होऊ शकतील त्यामुळे ज्या शक्यता वर्तवली ंना मुक्त होणे गरजेचे आहे आणि आता राज्याला नवे मंत्रिमंडळाचा विस्तार नेमका कसा होतो पहाटेचा शपथविधी ज्यावेळेला देवेंद्र फडणवीस आणि अजित पवार यांचा झालेला होता त्याचीच कुणाला वृत्ती पाहायला मिळते की काय मात्र पहाटेचा शपथविधी आणि त्यानंतर आता दुपारच्या पद्धतीने संपूर्ण राज्यातल्या नागरिकांना राज्यातल्या जनतेला नेमका आता थोड्याच वेळात काय बघायला मिळते याची उत्सुकता प्रत्येकाला लागलेली आहे.

Maharashtra Politics News छगन भुजबळ आणि प्रफुल्ल पटेल यांचा देखील मंत्रिमंडळामध्ये समावेश असणारे असे देखील कळतंय दुपारी चार वाजता हा शपथविधी राजमुद्रावरती होणार असल्यास कळत आहे आणि त्यासाठी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे हे देखील आता थोड्याच वेळात राजभवनामध्ये पोहोचतात

Ujjwala Gas : उज्वला योजना पहा सर्व माहिती !!!

Maharashtra Politics News परिसरामध्ये उपमुख्यमंत्री पदक स्वीकारलं मात्र आता जर अजित पवार आपल्या इतक्या संख्याबळात 29 आमदारांसह जर सरकारमध्ये सामील होत असतील तर मग अजित पवार उपमुख्यमंत्री पदाची शपथ घेऊ शकतात अजित पवारांसोबत धनंजय मुंडे आणि आदिती तटकरे हे राष्ट्रवादीचे आमदार सुद्धा आजच शपथ घेण्याची शक्यता कॅबिनेट मंत्रीपद आणि राज्यमंत्रीपदाची शपथ दिली जाईल आणि येणाऱ्या मंत्रिमंडळ म्हणता येईल आणि हे पावसाळी अधिवेशनाच्या आधीच तयार होईल असं म्हटलं जात आहे दुपारी अडीच वाजता राजभवनाच्या दरबार हॉलमध्ये हा शपथविधी सोहळा आता काही वेळा अर्ध्या तासापेक्षाही कमी वेळात शिल्लक राहिले आपल्याला कळेल कोण कुठली शपथ घेतात.

Maharashtra Politics Newsअजित पवार उपमुख्यमंत्री पदाची शपथ घेतात का प्रणाली कापसे आपल्या प्रतिनिधी आपल्या सोबत आहेत. राजीनामा द्यावा लागेल आणि त्यानंतरच ते सरकारमध्ये सामील होऊ शकतील त्यामुळे ज्या शक्यता वर्तवली ंना मुक्त होणे गरजेचे आहे आणि आता राज्याला नवे मंत्रिमंडळाचा विस्तार नेमका कसा होतो पहाटेचा शपथविधी ज्यावेळेला देवेंद्र फडणवीस आणि अजित पवार यांचा झालेला होता त्याचीच कुणाला वृत्ती पाहायला मिळते की काय मात्र पहाटेचा शपथविधी आणि त्यानंतर आता दुपारच्या पद्धतीने संपूर्ण राज्यातल्या नागरिकांना राज्यातल्या जनतेला नेमका आता थोड्याच वेळात काय बघायला मिळते याची उत्सुकता प्रत्येकाला लागलेली आहे.

Maharashtra Politics News छगन भुजबळ आणि प्रफुल्ल पटेल यांचा देखील मंत्रिमंडळामध्ये समावेश असणारे असे देखील कळतंय दुपारी चार वाजता हा शपथविधी राजमुद्रावरती होणार असल्यास कळत आहे आणि त्यासाठी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे हे देखील आता थोड्याच वेळात राजभवनामध्ये पोहोचतात