Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : पॅन कार्ड किती दिवसांमध्ये होईल बंद आधारला लिंक नसल्यास ..

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : आधार कार्ड पॅन कार्ड जीवनातील उपयोगी पडणारे हे आधार कार्ड पॅन कार्ड आहे तर मित्रांनो 30 जुलै 2023 पर्यंत ची शेवटची मुदत देण्यात आली आहे. या मुदतीमध्ये तुम्ही आधारला पॅनल केल्यास तुमचे पॅन कार्ड आणि आधार कार्ड बंद होऊ शकते तर मित्रांनो अशीच नवनवीन माहिती घेण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन व्हा.

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : तर मित्रांनो तुमचे आता संपले असेल किंवा ज्यांनी काम केलं नाही त्यांना आर्थिक व्यवहार करणे कठीण होणार आहे असे सरकारचे मान्य आहे तर त्यांनी पॅन कार्ड अपडेट केले नाही त्यांना कशाप्रकारे अपडेट किंवा पॅन कार्ड ला आधार लिंक कशाप्रकारे करता येईल हे जाणून घ्या खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा आणि तुम्ही आधारला पॅन करून लिंक करा.

pm kisan status check : या दिवशी शेतकऱ्यांच्या खात्यामध्ये पडणार 4000 हजार रुपये..

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : तर तुम्ही ती जून पर्यंत म्हणजे तीन जून पर्यंत शेवटची तारीख मित्रांनो तारीख वाढवण्यात आले आहे की तुला शेवटची तारीख केली आहे तर पॅनला लिंक आधार नाही केल्यास तुमचे बँकेतले व्यवहार बंद होण्याची सरकारने सांगितले आहे तर मित्रांनो ज्या ठिकाणी असते त्या ठिकाणी जाऊन तुम्ही आधारला पॅनल लिंक करू शकता आणि अशा ठिकाणी तुम्हाला समस्या सामना करावा लागणार नाही.

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : तर मित्रांनो मार्गदर्शक तत्त्वानुसार अंतिम मुदतीपूर्व पॅन कार्ड आधारला लिंक करून शक्य आहे तर मित्रांनो एक जुलैपासून पॅन कार्ड निष्क्रिय करण्यात आले आहे पण परंतु असं नाही की तीस तारखेपर्यंत तुम्हाला शेवटी मुद्दा दिलेले आहेत तर मित्रांनो तुमचे पॅन कार्ड शेवटच्या या 30 तारखेपर्यंत तुमच्या पॅन कार्ड आधार लिंक करा आणि 1000 शुल्क भरावा लागणार आहे एक हजार शुल्क काहीच नाही तर मित्रांनो तारीख संपल्यानंतर दहा हजार पण शुल्क तुम्हाला भरवण्यास सरकार सांगणार आहे.

Pan Card Link To Aadhar Card Last Date : तर मित्रांनो अशाच नवनवीन अपडेट साठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन आणि खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा आणि पॅन कार्ड ला आधार लिंक करा.

https://eportal.incometax.gov.in/iec/foservices/#/pre-login/link-aadhaar-status